3-PC Forge Karfe Ball Valve Cikakken Port, 6000WOG(PN420)

Takaitaccen Bayani:


  • Ziyarci:671325
  • Abu:Bakin Karfe
  • Fom ɗin haɗi:Zare
  • Yanayin Tuƙi:Manual
  • Matsin lamba:6000WOG
  • Tashoshi:Madaidaici Ta Nau'in
  • Nau'in:1/4"~2"
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    SIFFOFI

    • Hujjojin Tushen Hujja
    • Matsakaicin Ma'auni a Ramin Ball
    • Daban-daban Matsayin Zaure Akwai
    • Jujjuya Jikin Karfe
    • Standard Port

    STANDARD

    • Zane: ASME B16.34
    • Kaurin bango: ASME B16.34, GB12224
    • Bututu Thread: ANSI B 1.20.1, BS 21/2779 DIN 259/2999, ISO 228-1
    • Dubawa & Gwaji: API 598
    wq-bkh-3
    wq-bkh-2

    Sigar Samfura

    Jiki F304/F316
    Zama Delrin/PEEK
    Karfe Gasket Saukewa: SS304
    Ball F304/F316
    Kara F304/F316
    Hannu Aiminium Alloy
    Hannun Kwaya Saukewa: SS304
    Pin Saukewa: SS304
    Ƙarshen Cap F304/F316
    O-Ring VITON
    Ring Ring Saukewa: SS304
    Zoben Ajiye RPTFE

    Game da Wannan Abun

    Gabatar da sabuwar sabuwar fasaharmu, 3-PC Forge Steel Ball Valve Full Port, tare da ma'aunin matsin lamba na 6000WOG. An ƙera shi don samar da aiki na musamman da aminci, wannan bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ya dace don aikace-aikacen masana'antu da yawa.

    An ƙera shi da madaidaici da hankali ga daki-daki, 3-PC Forge Steel Ball Valve yana da cikakkiyar ƙirar tashar jiragen ruwa, yana ba da izinin kwarara mara iyaka da ƙarancin matsa lamba. Ƙarfin ƙirƙira ƙirƙira ginin ƙarfe yana tabbatar da ƙarfin ƙarfi da dorewa, yana mai da shi manufa don ɗaukar ruwa mai buƙata da yanayin matsa lamba.

    Tare da ƙimar matsa lamba na 6000WOG, wannan bawul ɗin ƙwallon ƙwallon yana iya jure matsanancin matsin lamba kuma yana sarrafa kwararar ruwa ko iskar gas yadda ya kamata. Ƙaƙwalwar ƙira da kayan inganci masu inganci suna ba da garantin kyakkyawan aiki ko da a cikin matsanancin yanayi. Ko kuna buƙatar ingantaccen sarrafawa a cikin mai da gas, petrochemical, ko masana'antar samar da wutar lantarki, an gina wannan bawul ɗin don wuce tsammaninku.

    A ƙarshe, 3-PC Forge Steel Ball Valve Full Port, 6000WOG, babban bawul ɗin bawul ne wanda aka ƙera don dorewa, aminci, da sarrafa daidaitaccen aiki. Tare da ƙimar matsin lamba mai ban sha'awa, injin rufewa mara lahani, da shigarwa mara ƙarfi, wannan bawul ɗin shine mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen masana'antu da yawa. Dogara ga samfurin mu don sadar da aiki na musamman da haɓaka ingantaccen aikin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: